นักศึกษาที่เข้าร่วมโครงการอบรมภาษาอังกฤษ “พิชิต TOEIC 1” รุ่นที่ 1 กับสถาบันภาษา ศิลปะและวัฒนธรรม มหาวิทยาลัยสวนดุสิตที่เข้ารับการทดสอบ Post-test เมื่อวันอาทิตย์ที่ 29 พ.ย. 2563 สนามสอบ ลำปาง และ ตรัง สามารถตรวจสอบผลคะแนนได้ ที่นี่
![](https://ilac.dusit.ac.th/wp-content/uploads/2020/12/สามารถรับผลสอบได้ตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไป-_0-640x400.png)
นักศึกษาที่เข้าร่วมโครงการอบรมภาษาอังกฤษ “พิชิต TOEIC 1” รุ่นที่ 1 กับสถาบันภาษา ศิลปะและวัฒนธรรม มหาวิทยาลัยสวนดุสิตที่เข้ารับการทดสอบ Post-test เมื่อวันอาทิตย์ที่ 29 พ.ย. 2563 สนามสอบ ลำปาง และ ตรัง สามารถตรวจสอบผลคะแนนได้ ที่นี่